◉WhatsApp
⌖Makole, Dodoma

KILA MTU ANA NAFASI

Huduma na Idara

Tunakua pamoja katika ibada, Neno, ushirika na huduma.

TUNAMTUMIKIA MUNGU PAMOJA

Huduma zinazojenga kila kizazi

Kila mtu ana nafasi ya kukua, kutumia kipawa chake na kushiriki katika kuujenga Mwili wa Kristo.

RATIBA ZA IBADA

Karibu Tuabudu Pamoja

Ungana nasi katika maombi, mafundisho ya Neno, sifa na ushirika katika siku mbalimbali za wiki.

⛪
☀
JUMATATU – IJUMAA

Morning Glory

Saa 12:00 asubuhi – Saa 1:00 asubuhi
6:00 AM – 7:00 AM

◆
JUMATATU

Ibada ya Vijana

Saa 10:30 jioni – Saa 12:00 jioni
4:30 PM – 6:00 PM

🙏
JUMATANO

Ibada ya Maombi

Saa 10:30 jioni – Saa 12:00 jioni
4:30 PM – 6:00 PM

📖
IJUMAA

Mafundisho ya Neno la Mungu

Saa 10:30 jioni – Saa 12:00 jioni
4:30 PM – 6:00 PM

✦
JUMAPILI

Ibada za Jumapili

Ibada ya kwanza: Saa 1:30 – Saa 3:30 asubuhi (7:30–9:30 AM)Ibada ya pili: Saa 4:30 asubuhi – Saa 7:30 mchana (10:30 AM–1:30 PM)

Karibu sana kuabudu pamoja nasi PHAMT Jerusalem Makole.

IDARA ZA KANISA

Kila mmoja ana nafasi ya kukua na kuhudumu

Idara zetu huunganisha waamini, kukuza vipawa na kuimarisha huduma ya kanisa kwa kila rika.

PAMOJA KATIKA HUDUMA
👩🏾
WIHA

Idara ya Wanawake

Kuwaunganisha na kuwawezesha wanawake kukua katika imani, familia, uongozi na huduma kwa jamii.

Jiunge na WIHA →
🌱
PVM

Idara ya Vijana

Kulea vijana wenye msingi wa Neno la Mungu, maadili mema, vipawa na moyo wa kulitumikia kanisa.

Jiunge na PVM →
👨🏾
WAHO

Idara ya Wanaume

Kuwajenga wanaume katika imani, uwajibikaji, uongozi wa familia na ushiriki katika kazi ya Mungu.

Jiunge na WAHO →
📖
SUNDAY SCHOOL

Shule ya Jumapili

Kuwafundisha watoto Neno la Mungu, maombi na maisha ya Kikristo kwa njia inayolingana na umri wao.

Fahamu zaidi →
🤝🏾
ITIFAKI

Unit ya Itifaki

Kupokea wageni, kuratibu huduma na kuhakikisha utaratibu mzuri wakati wa ibada na matukio ya kanisa.

Shiriki nasi →
🎼
KWAYA

Idara ya Kwaya

Kuhudumu kwa nyimbo zenye ujumbe wa Injili na kulijenga kanisa kupitia uimbaji wa pamoja.

Jiunge na kwaya →
🎤
SIFA NA KUABUDU

Sifa na Kuabudu

Kuongoza usharika katika kumsifu na kumwabudu Mungu kwa sauti, ala na maisha ya ibada.

Hudumu nasi →
🛠️
MIRADI

Utegemezaji wa Kazi

Kuanzisha na kusimamia miradi inayosaidia uendelevu wa kazi ya Mungu na maendeleo ya kanisa.

Shiriki katika miradi →
👧🏾

WATOTO NA VIJANA

Kukuza Imani na Vipawa

Tunawalea watoto na vijana katika Neno la Mungu, tunakuza vipawa vyao na kuwaandaa kuwa viongozi na watumishi waaminifu wa kizazi kijacho.

Huduma ya watoto
🌍

UMISHENI NA JAMII

Injili inayoleta mabadiliko

Tunaendeleza urithi wa kuhubiri Habari Njema, kuanzisha kazi mpya na kuonyesha upendo wa Kristo kwa jamii kupitia huduma za huruma.

Soma historia ya umisheni →
Kazi ya umisheni Kongwa